Monday, March 10, 2014

DIVA AZIDI KUONYESHA MAPENZI YAKE KWA KING CRAYZ GK





Mapenzi yazidi kuchukua nafasi yake katika upande wa mwanadadiva Loveness Love "Diva" kwani ameshindwa kujizuia na kuzidi kuonyesha hisia zake kwa mpenzi wake aliyenaye kwa wakati huu King Crayz GK




Tags:

0 Responses to “DIVA AZIDI KUONYESHA MAPENZI YAKE KWA KING CRAYZ GK”

Post a Comment

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu.

HHHHHHHHHHHH

Subscribe

Kwa habari na Taarifa weka Email yako Hapa tutakutumia

© 2014 FUNUNU HABARI.. All rights reserved.
Designed by FUNUNU HABARI