Monday, March 10, 2014

MWEEE....HILI TUKIO LILINIPITA...KWELI NAPE KAOA AMA NI KAMCHEZO KA PHOTOSHOP?




Nimekutana na hii picha Mtandaoni nikaona nishare na ninyi...Hivi kweli Nape Kaoa hivi karibuni ama ni Photoshop ..? Kama kweli hongera zake ....Maana na Upekuzi wangu hili tukio lilinipita mpaka nalikuta mtandaoni..

Tags:

0 Responses to “MWEEE....HILI TUKIO LILINIPITA...KWELI NAPE KAOA AMA NI KAMCHEZO KA PHOTOSHOP?”

Post a Comment

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu.

HHHHHHHHHHHH

Subscribe

Kwa habari na Taarifa weka Email yako Hapa tutakutumia

© 2014 FUNUNU HABARI.. All rights reserved.
Designed by FUNUNU HABARI